![](https://www.krachaeng.go.th/wp-content/uploads/2024/04/119634248_325977318510875_4090591989938151483_n-1024x491.jpg)
เมื่อวันที่ 2 มีนาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลกระแชง ดำเนินโครงการฝึกอบรมคุณธรรมจริยธรรม ผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ข้าราชการ พนักงานจ้าง เพื่อเสริมสร้างหลักคุณธรรม จริยธรรม พัฒนาตนเองให้เป็นคนเก่ง คนดี และมีความสุข ในการครองตนทั้งในชีวิตส่วนตัวและสถานที่ทำงาน โดยยึดหลักคุณธรรมจริยธรรม และธรรมภิบาลอันจะก่อให้เกิดประโยชน์ส่วนตัวและองค์กร